Trang chủ Dụng cụ cầm tay Kìm Kìm mỏ nhọn Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE
Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE
Mã sản phẩm : 188.16CPE
Nhà sản xuất : Facom
Xuất xứ : France
Tình trạng : Còn hàng
Trọng lượng : g
Bảo hành :
Mã: 188.16CPE Danh mục: Kìm mỏ nhọn, Dụng cụ cầm tay, Kìm Từ khóa: Facom
Share:
  • Đánh giá (0)
  • Chính sách bán hàng
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Chính sách bán hàng
1. Giới thiệu
2. Hướng dẫn sử dụng website
3. Thanh toán an toàn và tiện lợi
Cách 1: Thanh toán trực tiếp (người mua nhận hàng tại địa chỉ người bán)
Cách 2: Thanh toán sau (COD – giao hàng và thu tiền tận nơi)
Cách 3: Thanh toán online qua thẻ tín dụng, chuyển khoản
4. Điều kiện đổi trả
  • Không đủ số lượng, không đủ bộ như trong đơn hàng.
  • Tình trạng bên ngoài bị ảnh hưởng như rách bao bì, bong tróc, bể vỡ…
5. Quy định về thời gian thông báo và gửi sản phẩm đổi trả
  • Thời gian gửi chuyển trả sản phẩm: trong vòng 14 ngày kể từ khi nhận sản phẩm.
Sản phẩm tương tự
-7%
Máy Khoan búa, vặn vít dùng pin Makita HP457DWE
₫2.739.000 ₫2.539.000
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: HP457DWE Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Thêm vào giỏ hàng
Quick view
Máy khoan Makita 6411
₫0
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: 6411 Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Thêm vào giỏ hàng
Quick view
-8%
Máy Khoan búa vặn vít dùng pin Makita HP347DWE ( Có kèm sạc + 2 pin 1.3Ah )
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: HP347DWE Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Cảo hai chấu Crossman 82-010 10″
Được xếp hạng 5.00 5 sao
 Mã số: 82-010 - Quy cách: 10"
Các sản phẩm khác
- Cảo hai chấu Crossman 82-012 - Cảo ba chấu Crossman 83-004
Đọc tiếp
-12%
Máy khoan búa MAKITA M0801B 16MM-500W
Model M8103B Bảo hành 6 tháng Thương hiệu Makita – Nhật Bản Xuất xứ Thái Lan
-11%
Máy khoan bê tông Makita M8700
Thương hiệu:                                    Makita Chế độ khoan:                                  2 chế độ – khoan và khoan búa Đảo chiều:                                        Có Tốc độ không tải:                             0-1.100v/p Công suất:                                       710W Tốc độ đập:                                     0-4,350 Khả năng khoan bê tông:               22 mm Khả năng khoan:                            gỗ: 32mm / Thép: 13 mm Kích thước (L x W x H):                 362x71x194mm Dây dẫn điện:                                 5m Trọng lượng:                                   3.0kg Bảo hành:                                       6 Tháng
Máy khoan búa Maktec MT814
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: MT814 Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Búa bi Crossman 68-312 12 Oz
- Mã số: 68-312 - Quy cách: 12 Oz
Các sản phẩm khác
- Chìa lục giác bằng dài Crossman 66-304 - Chìa lục giác bằng dài Crossman 66-305
Đọc tiếp
-7%
Máy khoan 2 tay cầm Maktec MT621
Thông số kỹ thuật – Mã sản phẩm : MT621 – Nhà sản xuất : Maktec – Xuất xứ : Trung Quốc – Khả năng khoan thép : 13mm – Khả năng khoan gỗ : 36mm – Tốc độ không tải : 0-700 vòng/phút – Dây dẫn điện : 2m – Kích thước : 267x86x388mm – Trọng lượng : 2.7kg – Bảo hành : 6 tháng.
-6%