Trang chủ Dụng cụ cầm tay Kìm Kìm mỏ nhọn Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE
Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE
Mã sản phẩm : 188.16CPE
Nhà sản xuất : Facom
Xuất xứ : France
Tình trạng : Còn hàng
Trọng lượng : g
Bảo hành :
Mã: 188.16CPE Danh mục: Kìm mỏ nhọn, Dụng cụ cầm tay, Kìm Từ khóa: Facom
Share:
  • Đánh giá (0)
  • Chính sách bán hàng
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Chính sách bán hàng
1. Giới thiệu
2. Hướng dẫn sử dụng website
3. Thanh toán an toàn và tiện lợi
Cách 1: Thanh toán trực tiếp (người mua nhận hàng tại địa chỉ người bán)
Cách 2: Thanh toán sau (COD – giao hàng và thu tiền tận nơi)
Cách 3: Thanh toán online qua thẻ tín dụng, chuyển khoản
4. Điều kiện đổi trả
  • Không đủ số lượng, không đủ bộ như trong đơn hàng.
  • Tình trạng bên ngoài bị ảnh hưởng như rách bao bì, bong tróc, bể vỡ…
5. Quy định về thời gian thông báo và gửi sản phẩm đổi trả
  • Thời gian gửi chuyển trả sản phẩm: trong vòng 14 ngày kể từ khi nhận sản phẩm.
Sản phẩm tương tự
-12%
Máy khoan búa MAKITA M0801B 16MM-500W
₫821.000 ₫721.000
Model M8103B Bảo hành 6 tháng Thương hiệu Makita – Nhật Bản Xuất xứ Thái Lan
Thêm vào giỏ hàng
Quick view
-8%
Máy khoan búa Maktec MT815
₫1.340.000 ₫1.237.000
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: MT815 Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Thêm vào giỏ hàng
Quick view
-13%
Máy khoan bê tông Makita HR2630T
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: HR2630T Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Máy khoan búa 2 tốc độ makita HP2050
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: HP2050 Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Ê tô kẹp mâm xoay TPC THQ-100 10″
- Kích cỡ: ê tô kẹp 10'', dùng để kẹp, giữ vật cố định. - Được tinh luyện từ thép hợp kim cứng, đế chắc chắc, cân bằng, lâu bền và an toàn. - Tay quay được làm từ chất Chromed, chống gỉ sét. - Độ mở lớn nhất: 200mm - Lực kẹp tối đa: 32 KN - Trọng lượng: 30kg
Đọc tiếp
-10%