Trang chủ Dụng cụ cầm tay Kìm Kìm mỏ nhọn Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE
Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE
Mã sản phẩm : 188.16CPE
Nhà sản xuất : Facom
Xuất xứ : France
Tình trạng : Còn hàng
Trọng lượng : g
Bảo hành :
Mã: 188.16CPE Danh mục: Kìm mỏ nhọn, Dụng cụ cầm tay, Kìm Từ khóa: Facom
Share:
  • Đánh giá (0)
  • Chính sách bán hàng
Đánh giá (0)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Kìm mỏ nhọn Facom 188.16CPE” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Chính sách bán hàng
1. Giới thiệu
2. Hướng dẫn sử dụng website
3. Thanh toán an toàn và tiện lợi
Cách 1: Thanh toán trực tiếp (người mua nhận hàng tại địa chỉ người bán)
Cách 2: Thanh toán sau (COD – giao hàng và thu tiền tận nơi)
Cách 3: Thanh toán online qua thẻ tín dụng, chuyển khoản
4. Điều kiện đổi trả
  • Không đủ số lượng, không đủ bộ như trong đơn hàng.
  • Tình trạng bên ngoài bị ảnh hưởng như rách bao bì, bong tróc, bể vỡ…
5. Quy định về thời gian thông báo và gửi sản phẩm đổi trả
  • Thời gian gửi chuyển trả sản phẩm: trong vòng 14 ngày kể từ khi nhận sản phẩm.
Sản phẩm tương tự
-9%
Máy khoan bê tông Makita M8701
₫2.450.000 ₫2.230.000
Thông số kỹ thuật
Model                                           M 8701
Quyền lực                                    800 W
Điện áp hoạt động                       220 V
Tốc độ không tải                          0 – 1200 vòng / phút
Tốc độ đập (tối đa)                      4500 / phút
Lực đập (tối đa)                          2,3 J
Khả năng khoan                         (Gỗ / Thép/ Bê tông) 32/13/26 mm
Đầu cặp mũi                               SDS-Plus
Kiểu truyền tải                            1 tốc độ
Cân nặng                                    2,7 kg
Chiều dài                                    362 mm
Chiều rộng                                  71 mm
Chiều cao                                   194 mm
Bảo hành:                                   6 Tháng
Thêm vào giỏ hàng
Quick view
Máy khoan búa 2 tốc độ makita HP2051
₫0
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: HP2051 Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
Thêm vào giỏ hàng
Quick view
-7%
Máy Khoan búa, vặn vít dùng pin Makita HP457DWE
Thương hiệu:  Makita Mã sản phẩm: HP457DWE Xuất xứ: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng Tình trạng: Mới
-12%
Máy khoan búa MAKITA M0801B 16MM-500W
Model M8103B Bảo hành 6 tháng Thương hiệu Makita – Nhật Bản Xuất xứ Thái Lan
Cảo hai chấu Crossman 82-010 10″
Được xếp hạng 5.00 5 sao
 Mã số: 82-010 - Quy cách: 10"
Các sản phẩm khác
- Cảo hai chấu Crossman 82-012 - Cảo ba chấu Crossman 83-004
Đọc tiếp
-7%